Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Katavi
(Mpanda Hospitali)

Ukaribisho

profile

Dr. Serafini Kisengi Patrice
Mganga Mfawidhi Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Katavi

Kwa niaba ya Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Katavi watumishi wote na wataalamu wa afya na wafanyakazi wasaidizi, tunawakaribisha sana.


Tunapojiandaa kwa fursa na changamoto zilizo mbele yetu, tutaendelea kufanya maamuzi kulingana na mahitaji ya wagonjwa wetu na jamii. Nakusimamia miongozo ya wizara ya Afya, na maelekezo ya viongozi wa Serikali. Iwe unahitaji kupata daktari au mtaalamu au ungependa tu kujifunza zaidi kuhusu kuboresha afya na siha yako, tunakualika uwasiliane nasi au utumie baadhi ya vipengele wasilianifu vya tovuti hii ili kukusaidia kufanya maamuzi yanayofaa kwa ajili yako na familia yako.


Tunakaribisha fursa ya kukuhudumia sasa na siku zijazo